Kết quả Bóng đá hôm nay, đêm qua mới nhất được cập nhật liên tục đầy đủ và chi tiết nhất cho từng giải đấu có mặt tại trên trang kể cả trong nước hay thế giới. Hơn thế nữa h-artistry.com/ còn cung cấp các thông tin xoay quanh trước khi trận đấu bắt đầu như số bàn thắng được ghi của cầu thủ trong đội, lịch sử đối đầu, thứ hạng các đội bóng, cầu thủ xuất sắc, chủ chốt của đội, giúp người xem nắm bắt tình hình trận đấu một cách tốt nhất.

Nhà cái Fi88 tặng thêm 100% cho lần gửi tiền đầu tiên lên đến 2 triệu đồng!
👉 Nạp lại mỗi ngày lên đến 5% siêu hấp dẫn lên tới 6000k!

  • Click Fi88daily.com đăng ký đại lý nhà cái uy tín chính thức 1 link duy nhất!!!
  • Tổng hợp cách tải Fi88 iOS nhanh nhất hệ mặt trời!!!
Trực tiếp
Hôm nay
Hôm qua
14/05
13/05
12/05
11/05
{{ title ? title : 'Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến, tỷ số bóng đá' }}
Vòng đấu
{{ round.round.replace('?type=result', '') }}
Không có dữ liệu kèo
Kết quả bóng đá SEA Games
19:00
U23 Đông Timo
0-2
Vietnam U23
0-0
16:00
Indonesia U23
3-1
Myanmar U23
3-0
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh
22:30
2 Everton
2-3
Brentford
2-1
20:00
West Ham United
2-2
Manchester City
2-0
20:00
Leeds United
1-1
Brighton Hove Albion
0-1
20:00
Aston Villa
1-1
Crystal Palace
0-0
20:00
Wolves
1-1
Norwich City
0-1
20:00
Watford
1-5
Leicester City
1-2
18:00
Tottenham Hotspur
1-0
Burnley
1-0
Kết quả bóng đá La Liga
00:30
Levante
3-1
Alaves
0-1
00:30
Getafe
0-0
Barcelona
0-0
00:30
Celta Vigo
1-0
Elche
1-0
00:30
Cadiz
1-1
Real Madrid
1-1
00:30
Betis
2-0
Granada CF
1-0
00:30
Atletico Madrid
1-1
Sevilla
1-0
00:30
Athletic Bilbao
2-0
Osasuna
1-0
00:30
Villarreal
1-2
Sociedad
1-0
00:30
Mallorca
2-1
Rayo Vallecano
1-0
Kết quả bóng đá Serie A
01:45
Cagliari
1-3
Inter Milan
0-1
22:59
AC Milan
2-0
Atalanta
0-0
20:00
Napoli
3-0
Genoa
1-0
17:30
Bologna
1-3
Sassuolo
0-1
Kết quả bóng đá Hàn Quốc
17:00
FC Seoul
1-0
Pohang Steelers
0-0
14:30
Jeonbuk Hyundai Motors
1-1
Gangwon FC
0-0
12:20
Suwon City
1-3
Jeju United
1-0
Kết quả bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS
03:00
Seattle Sounders
3-1
Minnesota United FC
0-1
00:30
Atlanta United
2-2
New England Revolution
1-1
Kết quả bóng đá Úc
13:05
Adelaide United
3-1
Central Coast Mariners
1-0
Kết quả bóng đá Giao hữu câu lạc bộ
06:00
Miami United FC (W)
1-4
Sunrise FC (w)
0-3
22:59
Polvorin
1-0
Real Oviedo B
1-0
19:00
KuPS Akatemia (W)
2-0
FC Ilves II (w)
1-0
Kết quả bóng đá Bồ Đào Nha
02:30
Vitoria Guimaraes
5-0
Gil Vicente
1-0
00:00
FC Famalicao
3-2
Sporting Braga
1-2
Kết quả bóng đá Hà Lan
19:30
SC Heerenveen
3-1
Go Ahead Eagles
1-0
19:30
Feyenoord
1-2
FC Twente Enschede
0-2
19:30
Vitesse Arnhem
2-2
AFC Ajax
0-1
19:30
Willem II
3-0
FC Utrecht
1-0
19:30
AZ Alkmaar
1-3
RKC Waalwijk
1-1
19:30
PEC Zwolle
1-2
PSV Eindhoven
1-1
19:30
Heracles Almelo
1-3
Sparta Rotterdam
0-1
19:30
NEC Nijmegen
0-1
Fortuna Sittard
0-1
19:30
Groningen
2-3
SC Cambuur
0-1
Kết quả bóng đá Mexico
08:05
1 Tigres UANL
0-1
CDSyC Cruz Azul
0-1
06:00
1 Atlas
1-1
Chivas Guadalajara
1-0
Kết quả bóng đá Thụy Điển
22:30
Degerfors IF
2-1
Helsingborg
1-0
22:30
IFK Norrkoping FK
5-1
GIF Sundsvall
4-0
22:30
IFK Goteborg
1-1
Varbergs BoIS FC
1-0
20:00
Hacken
3-1
Kalmar
1-1
20:00
Hammarby
3-3
AIK Solna
2-1
Kết quả bóng đá Scotland
18:00
Livingston
2-1
Dundee
0-0
18:00
Hibernian
4-0
Saint Johnstone
1-0
18:00
Aberdeen
0-0
Saint Mirren
0-0
Kết quả bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ
22:59
Giresunspor
1-1
Istanbul BB
0-1
22:59
Konyaspor
3-1
Hatayspor
1-1
22:59
Alanyaspor
3-0
Gazisehir Gaziantep
0-0
22:59
Kasimpasa
2-4
Antalyaspor
1-1
22:59
Fenerbahce
0-0
Karagumruk
0-0
20:00
1 Goztepe
0-2
Besiktas JK 2
0-2
20:00
Trabzonspor
2-1
Altay Spor Kulubu
1-0
Kết quả bóng đá Croatia
00:05
HNK Sibenik
0-2
Dinamo Zagreb
0-1
22:00
ZNK Osijek
1-0
NK Lokomotiva Zagreb
1-0
Kết quả bóng đá Bỉ
23:30
1 Anderlecht
0-2
Saint Gilloise
0-1
21:00
Racing Genk
0-2
KAA Gent
0-1
18:30
Royal Antwerp
1-3
Club Brugge
1-0
Kết quả bóng đá Nga
22:59
FC Krasnodar
1-0
CSKA Moscow
0-0
20:30
Spartak Moscow
1-1
Zenit St. Petersburg
0-0
18:00
Ural Sverdlovsk Oblast
3-0
Rubin Kazan
1-0
Kết quả bóng đá Slovakia
01:00
Dunajska Streda
2-3
MFK Ruzomberok
1-2
Kết quả bóng đá Slovenia
22:30
NK Olimpija Ljubljana
3-3
NK Mura 05
1-1
20:00
Domzale
1-1
NK Publikum Celje
1-0
Kết quả bóng đá Chile
04:30
1 Huachipato
1-3
Nublense
0-1
01:45
Cobresal
2-0
O.Higgins
0-0
03:00
Colchagua CD
1-0
CD Provincial Ranco
0-0
02:30
General VelAsquez
3-0
Deportes Limache
1-0
02:00
1 Lautaro de Buin
1-2
Real Juventud San Joaquin
0-1
22:59
Deportes Valdivia
0-1
Independiente de Cauquenes
0-0
Kết quả bóng đá Romania
01:30
CFR Cluj
2-1
CS Universitatea Craiova
1-0
Kết quả bóng đá Brazil
05:00
Goias
1-0
Santos
1-0
04:00
Botafogo RJ
3-1
Fortaleza 1
1-1
04:00
Avai FC SC
1-2
Juventude 2
1-1
03:30
Coritiba PR
1-0
America MG 1
1-0
02:00
Sao Paulo
2-1
Cuiaba 1
0-1
Kết quả bóng đá Đan Mạch
01:00
Viborg
1-0
Aarhus AGF
1-0
22:59
2 Aalborg
1-3
Brondby IF
0-1
21:00
Randers FC
0-2
FC Copenhagen
0-0
19:00
Odense BK
1-1
Sonderjyske
0-1
19:00
Nordsjaelland
2-1
Vejle
2-1
Kết quả bóng đá Argentina
02:00
Club Atletico Tigre
1-1
Argentinos juniors 1
0-0
Kết quả bóng đá Belarus
22:00
Neman Grodno
2-0
Arsenal Dzyarzhynsk
1-0
20:00
Slutsksakhar Slutsk
2-2
Dnepr Mogilev
2-1
18:00
FK Isloch Minsk
0-2
Slavia Mozyr
0-0
Kết quả bóng đá Bolivia
02:00
Independiente Petrolero
0-0
Universitario De Vinto
0-0
02:00
1 Aurora
2-3
Nacional Potosi 1
2-2
02:00
Always Ready
3-0
Blooming
0-0
02:00
1 Royal Pari FC
2-1
Bolivar 2
0-0
02:00
1 Real Tomayapo
1-1
Jorge Wilstermann 1
1-1
Kết quả bóng đá Ai Cập
02:00
Pyramids FC
0-0
Pharco
0-0
23:30
El Mokawloon El Arab
2-2
Enppi
1-1
21:00
Ismaily
2-0
Ceramica Cleopatra FC
1-0
Kết quả bóng đá Ba Lan
22:30
Radomiak Radom
4-2
Wisla Krakow
0-1
20:00
Gornik Zabrze
4-2
Gornik Leczna
0-1
17:30
Stal Mielec
1-1
Slask Wroclaw 1
0-1
Kết quả bóng đá Hungary
21:00
Videoton Puskas Akademia
1-2
Budapest Honved
1-2
21:00
MTK Hungaria
3-0
Debrecin VSC 1
1-0
21:00
Varda SE
2-1
ZalaegerzsegTE
1-1
Kết quả bóng đá Hy Lạp
23:30
Ionikos
3-1
Panaitolikos Agrinio
1-0
23:30
1 Asteras Tripolis
2-2
Apollon Smirnis
0-0
23:30
Lamia
0-0
Atromitos Athens
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha
02:00
Tenerife
0-2
Malaga
0-1
21:00
Sporting Gijon
2-1
Girona
2-1
21:00
Mirandes
4-0
Ibiza Eivissa
2-0
19:00
AD Alcorcon
0-2
Las Palmas
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha
21:30
Varzim
2-0
CD Mafra 1
1-0
21:30
Estrela da Amadora
0-1
SC Covilha
0-0
21:00
Feirense
4-1
Nacional da Madeira
2-0
17:00
Rio Ave
3-0
GD Chaves 1
1-0
17:00
1 Leixoes
1-5
Casa Pia AC
0-4
22:59
Vizela U19
1-1
Oliveirense U19
1-1
22:59
Tondela U19
2-0
Pacos Ferreira U19
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Đức
20:30
Dynamo Dresden
0-1
Erzgebirge Aue
0-0
20:30
Darmstadt
3-0
SC Paderborn 07 1
3-0
20:30
Hannover 96
3-2
Ingolstadt
1-1
20:30
SV Sandhausen
3-1
Holstein Kiel
3-0
20:30
Heidenheimer
2-0
Karlsruher SC
2-0
20:30
Hansa Rostock
2-3
Hamburger SV
1-0
20:30
Nurnberg
1-2
Schalke 04
0-1
20:30
Werder Bremen
2-0
Jahn Regensburg
1-0
20:30
St. Pauli
2-0
Fortuna Dusseldorf
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Nhật Bản
13:00
JEF United Ichihara Chiba
0-1
Blaublitz Akita
0-0
12:00
Machida Zelvia
2-1
Albirex Niigata
1-0
12:00
Yokohama FC
2-1
Tokushima Vortis
1-0
12:00
Vegalta Sendai
4-1
Zweigen Kanazawa FC
1-0
12:00
Fagiano Okayama
0-1
Thespa Kusatsu
0-0
Kết quả bóng đá Peru
06:00
1 Sport Huancayo
3-3
Cienciano 1
0-1
03:30
Carlos Manucci
0-0
Universitario De Deportes
0-0
01:15
Alianza Atletico Sullana
1-2
Sport Boys
0-1
Kết quả bóng đá Tunisia
22:00
Esperance Sportive de Tunis
1-0
ES du Sahel
1-0
21:00
US Tataouine
5-3
Rejiche
4-2
21:00
C.A.Bizertin
2-1
AS Slimane
1-1
Kết quả bóng đá Hạng nhất Ba Lan
22:59
1 LKS Lodz
0-4
Odra Opole
0-2
20:00
1 Sandecja Nowy Sacz
0-0
Chrobry Glogow
0-0
17:40
Miedz Legnica
1-0
Widzew lodz
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Nga
22:00
FK Ryazan
0-0
Khimki (R)
0-0
21:30
Dinamo Moscow B
0-3
FC Tver
0-3
21:00
Salyut-Energia Belgorod
3-1
Strogino Moscow
2-0
21:00
Kazanka Moscow
0-1
FC Olimp Odintsovo
0-0
20:00
Dinamo Briansk
1-2
Mordovya Saransk
1-2
20:00
Shinnik Yaroslavl
1-1
Dinamo Saint Petersburg
0-0
20:00
FC Murom
0-1
Kairat Moskva
0-0
19:00
FK Zenit Izhevsk
2-0
FC Lada Togliatti
2-0
19:00
Torpedo Miass
1-2
Zvezda Perm
1-1
19:00
Chelyabinsk
2-0
Sibir-M Novosibirsk
2-0
19:00
Amkar Perm
1-1
Volga Ulyanovsk
0-0
19:00
FK Volna Nizhegorodskaya
2-2
Zvezda Sint Petersburg 1
1-1
19:00
1 Avangard
3-2
Rodina Moskva
1-1
18:00
FK Spartak Tuymazy
1-4
Tyumen
0-1
18:00
Sokol
0-0
SKA Khabarovsk II
0-0
18:00
Dinamo Vladivostok
1-1
Peresvet Podolsk
1-0
Kết quả bóng đá Paraguay
06:15
Tacuary
1-4
Olimpia Asuncion
0-0
04:00
1 Sportivo Ameliano
1-3
Libertad
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc
16:30
Chungnam Asan
0-0
Bucheon FC 1995
0-0
14:00
Gwangju Football Club
2-0
Ansan Greeners FC
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 4 Anh
18:00
Swindon Town
2-1
Port Vale
1-0
Kết quả bóng đá Vđqg Colombia
07:00
1 America de Cali
1-0
Union Magdalena
1-0
02:00
1 Patriotas FC
3-0
Deportivo Cali 1
2-0
Kết quả bóng đá Venezuela
04:15
1 Zulia FC
3-2
Estudiantes Merida FC
1-1
02:00
Deportivo La Guaira
1-5
Monagas SC
1-2
Kết quả bóng đá Serbia
23:30
FK Napredak Krusevac
0-1
Crvena Zvezda
0-1
21:30
Vojvodina Novi Sad
0-3
Cukaricki Stankom
0-1
19:25
Novi Pazar
0-1
Radnik Surdulica
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Scotland
19:10
Airdrie United
1-1
Queen's Park
1-1
90phút [1-1], 120phút [1-2],
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thụy Điển
22:00
Sandvikens IF
4-0
Taby
4-0
20:00
Haninge
1-4
Vasalunds IF
0-0
19:00
Pitea IF
1-0
FC Stockholm Internazionale
1-0
18:00
Sollentuna United
3-1
BK Forward
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Romania
20:00
FC Unirea 2004 Slobozia
0-0
Petrolul Ploiesti
0-0
20:00
Hermannstadt
0-0
CSA Steaua Bucuresti
0-0
20:00
Concordia Chiajna
1-0
Universitaea Cluj
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ba Lan
22:15
Chojniczanka Chojnice
4-1
Olimpia Elblag
2-1
22:00
Garbarnia Krakow
0-2
Wigry Suwalki
0-1
21:00
Lech II Poznan
6-4
Sokol Ostroda
5-3
Kết quả bóng đá Hạng 2 Hy Lạp
20:30
Levadiakos
1-0
Veria FC
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Serbia
22:00
IMT Novi Beograd
1-2
FK Zeleznicar Pancevo
1-1
22:00
FK Radnicki Sremska Mitrovica
1-3
Mladost Novi Sad
0-1
22:00
2 FK Zarkovo
2-1
Habitpharm Javor
1-0
22:00
FK Loznica
2-1
Indjija
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Slovenia
22:00
NK Fuzinar
1-1
Triglav Gorenjska
1-0
22:00
1 NK Rogaska
3-1
Roltek Dob 1
2-0
Kết quả bóng đá Tajikistan
20:00
FC Istiklol Dushanbe
1-1
Khujand
0-1
19:00
Regar-TadAZ Tursunzoda
0-1
FC Khatlon
0-0
19:00
Ravshan Kulob
1-0
FC Istaravshan
0-0
Kết quả bóng đá Uruguay
01:30
Albion FC
2-2
CS Cerrito 1
1-1
23:15
Centro Atletico Fenix
0-0
Danubio FC
0-0
21:00
Cerro Largo
1-0
Deportivo Maldonado
1-0
Kết quả bóng đá Zimbabwe
20:00
Capps linked
0-1
Chicken Inn
0-0
20:00
Triangle FC
5-2
Cranborne Bullets
0-0
20:00
Manica Diamond
0-0
Black Rhinos
0-0
Kết quả bóng đá Hạng nhất Séc
22:00
Sokol Hostoun
1-0
Admira Praha
0-0
16:00
Teplice B
1-0
FK Zbuzany 1953
1-0
15:30
Karlovy Vary Dvory
0-1
Loko Vltavin
0-0
15:15
1 Mlada Boleslav B
1-1
Sokol Brozany
0-0
15:15
Slovan Liberec II
0-0
SK Zapy 1
0-0
15:15
1 Chlumec nad Cidlinou
3-1
Hradec Kralove B
0-1
15:15
Bohemians1905 B
3-4
Zivanice
2-2
15:15
Slovacko II
3-0
Vysocina Jihlava B
2-0
15:15
Sigma Olomouc B
2-1
Zlin B
0-0
Kết quả bóng đá Brazil Campeonato Paranaense 2
01:30
Parana STC PR
1-0
EC Laranja Mecanica 1
0-0
Kết quả bóng đá Hạng Hai Bulgaria
00:30
Litex Lovech
0-1
Etar
0-1
22:00
Ludogorets Razgrad II
4-0
Septemvri Simitli
2-0
Kết quả bóng đá Tanzania
20:00
Mtibwa Sugar
0-0
Coastal Union
0-0
20:00
1 Dodoma Jiji FC
0-2
Young Africans
0-2
18:00
Mbeya City
0-0
Polisi Tanzania FC
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc
13:00
Pyeongtaek Citizen
2-2
Jeonbuk Hyundai Motors II)
1-0
13:00
Goyang KH FC)
0-2
Yangpyeong
0-0
13:00
Yeoju Sejong
1-2
Jeonju Citizen FC
0-2
12:00
Geoje Citizen
2-1
Jungnang Chorus Mustang FC
0-1
12:00
Jinju Citizen
1-2
Pyeongchang FC
0-0
13:00
Gimhae City
1-1
Gangneung City
1-1
13:00
Hwaseong FC
1-0
Yangju Citizen
1-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Kazakhstan
21:00
FK Taraz
2-0
Akzhayik Oral
1-0
19:00
Maktaaral
2-1
FK Kaspyi Aktau
1-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Canada
04:00
Valour
1-0
York 9 FC
0-0
01:00
HFX Wanderers FC
2-2
Cavalry FC
1-1
Kết quả bóng đá hạng 5 Bắc Anh
21:00
AFC Fylde
0-2
Boston United
0-0
Kết quả bóng đá Hạng nhất Latvia
22:00
Tukums-2000 II
1-2
Salaspils
0-1
20:00
Jelgava
5-0
FK Dinamo Riga 1
2-0
17:00
Grobina
4-1
Saldus SS/Leevon
2-0
Kết quả bóng đá Argentina Reserve Cup
21:00
Lanus Reserves
2-1
Central Cordoba SdE Reserves
1-0
Kết quả bóng đá Nữ Brazil
01:00
Kindermann (w)
1-0
Flamengo/RJ (w)
1-0
01:00
CRESSPOM (w)
0-3
SC Corinthians Paulista (w)
0-2
21:00
Bragantino (w)
1-2
Palmeiras SP (w)
1-2
Kết quả bóng đá Hạng 2 Hungary
23:30
Szombathelyi Haladas
1-3
Kecskemeti TE
0-2
22:00
SOROKSAR
2-0
Csakvari TK 1
1-0
22:00
III.Keruleti TUE
2-0
Nyiregyhaza
1-0
22:00
Dorogi FC
3-0
Pecsi MFC
0-0
22:00
Budaorsi SC
0-5
Vasas
0-3
22:00
Dafuji cloth MTE
2-0
Bekescsaba
1-0
22:00
Duna-Tisza
1-2
Szolnoki MAV FC
1-1
22:00
Szentlorinc SE
2-1
Bodajk FC Siofok
1-0
22:00
1 Szegedi AK
0-1
Gyori ETO
0-0
Kết quả bóng đá Rwanda
20:00
Gicumbi FC
0-0
Gasogi Utd
0-0
Kết quả bóng đá Hạng Nhì nữ Na Uy
20:00
Medkila (w)
1-2
Honefoss (w)
0-1
20:00
Klepp (w)
4-1
Grand Bodo (w)
3-0
19:00
Tromso (w)
0-1
Aasane (w)
0-0
19:00
Amazon Grimstad (w)
1-2
KIL/Hemne (w)
0-1
Kết quả bóng đá Cúp Buigarian
21:00
CSKA Sofia
0-1
Levski Sofia
0-0
Kết quả bóng đá Portugal Liga 3
22:59
1 Uniao Leiria
1-2
Alverca
1-2
Kết quả bóng đá U23 Ngoại Hạng Anh
21:00
Stoke City U23
2-0
Nottingham Forest U23 1
0-0
Kết quả bóng đá Cup U20 Brazil
20:00
Hercilio Luz U20
0-0
Criciuma SC (Youth) 1
0-0
Kết quả bóng đá India Delhi Senior Division
16:00
Glorious FC
1-2
Goodwill FC
0-1
Kết quả bóng đá hạng 5 Anh
21:00
1 Southend United
1-1
Torquay United
0-1
21:00
Maidenhead United
0-1
Notts County
0-0
21:00
Eastleigh
4-4
Grimsby Town
0-2
21:00
1 Dover Athletic
1-2
Weymouth
0-1
21:00
Dagenham Redbridge
3-0
Wrexham
0-0
21:00
Chesterfield
0-0
Woking
0-0
21:00
Boreham Wood
0-3
Solihull Moors
0-2
21:00
Barnet
2-4
Bromley
1-1
21:00
Altrincham
0-1
Yeovil Town
0-1
21:00
Stockport County
2-0
Halifax Town
1-0
21:00
Aldershot Town
1-3
Wealdstone FC
1-1
Kết quả bóng đá Portugal Campeonato Nacional
22:59
Mokala Pancheners
2-0
Pero pinheiro 2
1-0
22:59
CF Os Belenenses
3-3
Sertanense FC
0-2
22:59
Paredes
1-0
Vilaverdense
1-0
19:00
GD Fontinhas
2-0
Olhanense SC 1
0-0
17:00
Salgueiros
2-2
Maritimo B
1-1
Kết quả bóng đá Nữ Guatemala
01:00
Tunecas (W)
2-2
Muniguate (w)
1-1
22:59
Antigua GFC (W)
2-0
FCF El Estor (w) 1
0-0
Kết quả bóng đá U19 Ireland
21:00
UCD U19
1-2
Dundalk U19
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Marốc
22:59
Wydad Fes
3-1
USM Oujda
0-0
22:59
UTS Union Touarga Sport Rabat
2-1
Itihad Z. Khemisset
2-1
22:59
Racing Casablanca
2-0
Stade Marocain du Rabat
2-0
22:59
Olympique Dcheira
1-2
Chabab Atlas Khenifra 1
0-2
22:59
JSM Jeunesse Sportive El Massi
0-2
Kawkab de Marrakech
0-0
22:59
Chabab Ben Guerir
1-0
Raja de Beni Mellal
1-0
22:59
ASS Association Sportive de Sa
2-1
TAS de Casablanca
1-1
Kết quả bóng đá Japanese WE League
13:00
1 AS Elfen Sayama (w)
1-4
JEF United Ichihara Chiba (w)
1-2
12:00
NTV Beleza (w)
2-1
Vegalta Sendai (w)
1-0
12:00
Albirex Niigata (w)
2-2
Hiroshima Sanfrecce (W)
2-1
Kết quả bóng đá Phần Lan
19:00
Ilves Tampere
1-0
IFK Mariehamn
0-0
Kết quả bóng đá Giải Danh dự Aruba
07:00
Racing Club Aruba
3-1
SV Britannia
1-1
05:00
SV Dakota
1-0
SV La Fama
1-0
Kết quả bóng đá Bang Nam Úc
14:30
Eastern United
2-0
Poet Adelarde Pirates
1-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Úc bang NSW
13:00
Rockdale City Suns
0-1
Manly United
0-1
12:10
Sydney United
2-2
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
2-0
12:00
Blacktown City Demons
1-2
Sydney Olympic
1-0
Kết quả bóng đá Nữ Columbia
05:00
Junior (w)
2-4
America de Cali (w)
1-2
03:00
Llaneros (w)
0-6
Independiente Santa Fe (w)
0-3
22:59
Deportivo Pereira (w)
1-0
Independiente Medellin (w)
1-0
Kết quả bóng đá Siêu Cúp U20 Kenya
19:00
Kakamega Homeboyz
2-1
KCB SC
1-1
19:00
Nairobi Star City
0-0
Tusker
0-0
19:00
Kenya Police FC
2-0
Mathare United
0-0
18:00
Nzoia United
0-1
Wazito FC
0-1
Kết quả bóng đá Nhóm B VĐQG Brazil
01:30
Democrata SL/MG
2-0
Nacional AC MG
1-0
20:30
Tupi Juiz de Fora MG
0-0
Varginha EC
0-0
20:00
Tupynambas
3-0
Uniao Luziense
1-0
Kết quả bóng đá U20 Greece
16:45
OF Ierapetras U20
3-2
Irodotos U20
2-0
Kết quả bóng đá Hạng nhất Bosnia
22:00
GOSK Gabela
3-2
NK Travnik
2-1
Kết quả bóng đá Mexico U20
21:00
Leon U20
3-3
Tigres UANL U20
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 3 Croatia
22:30
1 NK Vodice
1-1
Slovam lovenson
0-0
22:30
NK Uskok
3-2
NK Kamen Ivanbegovina
2-0
22:30
NK Bedem Ivankovo
3-0
NK Darda
2-0
Kết quả bóng đá POL WD1
22:00
UKS Lodz (w)
6-1
APLG Gdansk (w)
3-1
18:30
Rekord Bielsko Biala (w)
1-5
GKS Gornik Leczna (w)
1-2
17:00
KKP Bydgoszcz (w)
0-3
Czarni Sosnowiec (w)
0-0
17:00
Slask Wroclaw (w)
1-0
MKS Olimpia Szczecin (w)
0-0
Kết quả bóng đá Argentina Prim C Metropolitana
04:00
Ituzaingo
2-2
Los Andes 1
2-0
01:30
1 Sportivo Dock Sud
0-2
Argentino de Quilmes
0-0
01:30
UAI Urquiza
1-1
Club Atletico Acassuso
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Cearense Brazil
01:00
Maranguape CE
0-0
Guarany CE
0-0
Kết quả bóng đá Latvita
20:00
Metta/LU Riga
0-3
FK Valmiera
0-2
18:00
FK Auda Riga
0-1
Rigas Futbola skola
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Senegal
00:00
Oslo FA
1-1
Thies FC
0-1
00:00
Amitie FC
0-0
Mbour
0-0
Kết quả bóng đá Nữ Mỹ
04:00
Washington Spirit (w)
0-1
Angel City FC (W)
0-1
04:00
San Diego Wave (W)
2-1
Chicago Red Stars (w)
0-0
Kết quả bóng đá Vô địch Quốc gia Togo
22:00
Dynamic Togolais
0-0
Gomido FC
0-0
Kết quả bóng đá ngoại hạng Nigeria
22:00
Remo Stars
1-0
Enugu Rangers International
1-0
22:00
Plateau United
3-1
Wikki Tourist
1-0
22:00
MFM FC
2-1
Kano Pillars
1-1
22:00
Kwara United
3-1
Shooting Stars SC
1-0
22:00
Katsina United
1-0
Nasarawa United
1-0
22:00
Sunshine Stars FC
0-0
Akwa United
0-0
Kết quả bóng đá Kenya Super League
19:15
Dandora Love
2-3
Shabana FC
0-2
17:00
Naivas FC
3-0
Silibwet Leons FC
1-0
Kết quả bóng đá NSW Premier W-League
16:00
NWS Spirit (W)
1-2
Illawarra Stingrays (w)
0-2
14:00
Maca Searle (w)
0-2
Sydney Olympic FC (w)
0-1
12:25
University of Sydney (w)
1-1
Bankstown City Lions (w) 1
0-0
Kết quả bóng đá Cúp Oberliga Westfalen Đức
20:00
DJK TuS Hordel
1-2
FC Brunninghausen
0-2
Kết quả bóng đá Cúp Liên Đoàn Guatemala
02:00
Malacateco
0-0
Coban Imperial
0-0
23:45
Guastatoya
2-0
Antigua GFC
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Nicaragua
00:00
San Judas
2-4
Matagalpa FC
2-2
Kết quả bóng đá Giải hạng Hai Litva
17:30
Vilnius FK Zalgiris C
8-0
FK Jonava II
5-0
Kết quả bóng đá USA National Premier Soccer League
06:15
1 Irving City FC
1-1
Denton Diablos FC
0-0
06:00
Charlotte Independ B
1-2
Charlotte Eagles
0-1
05:15
1 Charlotte Independence
2-1
FC Tucson
2-1
02:00
Fort Wayne FC
1-2
Kings Hammer FC
0-1
Kết quả bóng đá Hạng nhất Đan Mạch
20:00
Esbjerg
2-2
Vendsyssel
0-1
Kết quả bóng đá Hạng Nhất Síp
22:59
APOEL Nicosia
1-1
Anorthosis Famagusta FC 1
1-1
22:59
Aris Limassol
1-4
Apollon Limassol FC
1-3
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Burkina Faso
22:59
AS Douanes Ouagadougou
2-0
AS Sonabel 1
2-0
22:00
Kiko FC
0-0
RC Bobo Dioulasso
0-0
Kết quả bóng đá Cup WD1
14:45
Subiaco AFC (w)
4-4
Curtin University FC (w)
2-2
14:00
Balcatta (w)
0-3
Perth RedStar (W)
0-2
Kết quả bóng đá Nữ Romania
18:00
Banat Girls (w)
10-1
Universitatea Galati (w)
4-0
15:00
ASU Politehnica Timisoara (W)
11-0
Fairplay Bucuresti (w)
5-0
15:00
Olimpia Cluj (w)
9-1
CSM Alexandria (w)
4-0
Kết quả bóng đá ICE WC
21:00
Grindavik (w)
1-2
Vikingur Reykjavik (w)
0-1
21:00
Tindastoll Neisti (w)
2-0
IR Reykjavik (w)
0-0
Kết quả bóng đá Luxembourg
21:00
F91 Dudelange
7-0
Hamm RM Benfica FC
4-0
21:00
CS Petange
0-1
Fola Esch
0-0
21:00
Racing Union Luxemburg
6-1
UNA Strassen
5-0
21:00
Progres Niedercorn
2-1
FC Wiltz 71
1-0
21:00
US Mondorf-les-Bains
3-1
Victoria Rosport
1-0
21:00
Jeunesse Esch
1-0
Rodange 91
0-0
21:00
Hostert
1-3
Swift Hesperange
0-3
21:00
Etzella Ettelbruck
0-2
Red Boys Differdange
0-1
Kết quả bóng đá Play-off Ecuador
06:00
Barcelona SC(ECU)
1-1
Deportivo Cuenca
0-0
03:30
Orense SC
2-0
Club Sport Emelec
2-0
01:00
1 Tecnico Universitario
2-3
Independiente Jose Teran 1
1-2
Kết quả bóng đá Hạng nhất Nữ Croatia
19:00
ZNK Donat Zadar (w)
3-4
NK Medimurje Cakovec (W)
1-2
17:30
Dinamo Maksimir (w)
2-1
ZNK Split (w)
0-1
Kết quả bóng đá Trẻ Ba Lan
20:00
Zaglebie Lubin (Youth)
4-2
Pogon Szczecin(Youth)
2-0
Kết quả bóng đá Spain Primera Division RFEF
22:59
Racing Santander
1-0
Real Valladol B
0-0
22:00
Albacete
0-1
Gimnastic Tarragona
0-0
22:00
Real Madrid Castilla
5-1
UE Llagostera
3-1
22:00
Racing de Ferrol
1-1
Athletic Bilbao B
0-1
17:00
Badajoz
1-1
Celta vigo b
0-1
17:00
Zamora CF
2-0
Extremadura
0-0
17:00
UCAM Murcia
1-1
Baleares
1-0
17:00
1 Sevilla Atletico
2-1
Barcelona B
2-0
17:00
C.D. San Fernando Isleno
0-2
Algeciras
0-2
Kết quả bóng đá Dự bị Ngoại hạng Belarus
19:00
Dinamo Brest Reserves
2-1
Belshina Babruisk Reserve
0-0
18:00
Energetik-BGU Minsk Reserves
0-0
FC Minsk Reserves
0-0
16:00
Shakhter Soligorsk Reserves
1-1
Dinamo Minsk Reserves
1-1
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Úc
12:00
Gungahlin United
3-1
West Canberra Wanderers
2-0
Kết quả bóng đá Hạng C Greece
21:00
Makedonikos
0-1
Panahaiki-2005
0-0
21:00
Agrotikos Asteras
1-0
Proodeftiki FC
1-0
21:00
Rouf FC
1-0
Ilioupoli 1
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha
00:15
Sporting de Gijon B
0-1
CD Lealtad
0-0
00:00
Atletico Saguntino
0-0
Atzeneta UE
0-0
90phút [0-0], 120phút [1-0],
00:00
FC Cartagena B
1-0
Racing Murcia
1-0
00:00
UE Olot
1-1
Girona B
1-0
90phút [1-1], 120phút [1-1],
22:59
Alfaro
1-0
CD Varea
0-0
22:59
Huetor Tajar
1-2
Almeria B
0-1
22:00
Utebo FC
2-0
CF Illueca 1
0-0
17:00
Alcorcon B
0-0
CD Paracuellos Antamira
0-0
90phút [0-0], 120phút [1-0],
17:00
CD Manacor
2-1
UD Poblense 1
1-0
17:00
1 CD Utrera
1-1
Lucena CF
1-1
90phút [1-1], 120phút [1-1],
16:30
SD Beasain
2-1
Portugalete
1-1
Kết quả bóng đá Hạng nhất nữ Thổ Nhĩ Kỳ
18:00
Fatih Vatan Spor (w)
0-0
Fatih Karagumruk (W)
0-0
18:00
Kocaeli Bayan (w)
1-1
Dudulluspor (W)
0-0
18:00
Kirecburnu (w)
1-1
Sivasspor (W)
1-0
18:00
Kayseri Genclerbirligi (W)
2-0
Hatayspor (W) 1
2-0
16:10
Konak BEL. (w)
0-1
Besiktas (w)
0-1
16:00
Yabancilar (w)
0-1
Altay SK Izmir (W)
0-0
Kết quả bóng đá Cúp liên đoàn Châu Phi Cúp Quốc Gia Đức nữ
02:00
Renaissance Sportive de Berkane
4-1
TP Mazembe Englebert 1
1-1
22:59
Orlando Pirates
0-1
Al-Ahli tripoli
0-0
Kết quả bóng đá Slovakia I Liga Women
22:00
FK Nove Zamky (w)
2-0
SKF Zilina (w)
0-0
16:00
Spartak Trnava (w)
2-2
AS Trencin (w)
1-0
15:35
Slovan Bratislava (w)
2-1
TJ Spartak Myjava(w)
2-0
15:00
FC Banik Horna Nitra (w)
1-3
FC Petrzalka (w)
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Lithuania
19:00
DFK Dainava Alytus
3-2
FK Riteriai B
1-1
22:00
Siauliai
0-0
Hegelmann Litauen
0-0
19:00
FK Panevezys
1-0
Dziugas Telsiai
0-0
Kết quả bóng đá Cúp Quốc gia Estonia
18:30
1 Trans Narva
0-1
Nomme JK Kalju 1
0-0
Kết quả bóng đá U19 Romania
16:00
Farul Constanta U19
2-1
FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 3 Slovakia
22:00
Kalinkovo
2-1
Tomasov
1-0
22:00
TJ Banik Kalinovo
1-4
FK Podkonice
0-4
22:00
Lokomotiva Devinska Nova Ves
0-2
TJ Rovinka
0-0
22:00
FTC Filakovo
2-2
Fomat Martin
0-0
22:00
FK Slovan Ivanka pri Dunaji
3-0
SK Bernolakovo
0-0
22:00
MFK Rusovce
5-1
PSC Pezinok
3-0
22:00
MFK Zarnovica
0-1
MFK Banska Bystrica
0-0
22:00
Dunajska Luzna
2-1
SK Nova Dedinka
1-0
22:00
Tatran Krasno nad Kysucou
4-0
TJ Družstevník Liptovska Stiavnica
3-0
22:00
MFK Zarnovica
0-1
Rakytovce
0-0
22:00
FK Slovan Most pri Bratislave
0-2
Malacky
0-2
21:30
FK Belusa
1-2
FK Nove Zamky
0-0
21:30
Nitra
1-3
FC Vion Zlate Moravce B
1-3
21:30
Levice
3-0
TJ Imel
2-0
21:30
TeslaStropkov
1-2
Slavia TU Kosice
1-1
21:30
Spisske Podhradie
1-0
FK Svidnik
0-0
21:30
MFK Sobrance
6-3
Rudnany
2-1
21:30
Mladost Kalsa
1-2
MFK Vranov nad Topou
1-1
21:30
MFK Snina
3-0
OFK-SIM Raslavice
2-0
15:30
Raca Bratislava
4-2
SFM Senec
2-1
15:30
Jednota Banova
2-0
SK Pramen Kovacova
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển
22:00
Assyriska
1-1
Nykopings BIS
1-1
21:00
Ragsveds IF
2-4
IFK Stocksund
0-1
21:00
Vanersborg FK
1-1
Mjolby AI FF
1-0
20:00
IFK Berga
0-1
Osterlen FF
0-0
20:00
Angered BK
2-2
Karlslunds IF HFK
0-0
19:00
1 Varbergs GIF FK
0-1
BK Astrio
0-0
19:00
Hittarps IK
3-1
Tolo IF 1
1-0
19:00
Ariana
2-2
Karlskrona AIF
0-1
19:00
Skiljebo SK
1-1
Jarfalla
1-0
19:00
Korsnas IF FK
2-1
Hudiksvalls ABK
2-1
19:00
Kumla
1-3
Herrestads AIF
0-1
19:00
Assyriska United IK
4-1
Syrianska Eskilstuna IF
1-0
18:00
Hoganas BK
0-3
Vastra Frolunda
0-1
Kết quả bóng đá Jordan
22:59
Maan
0-0
Al Aqaba SC
0-0
Kết quả bóng đá Algerian
01:00
MC Alger
0-1
USM Alger
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha
17:00
Formentera
3-0
SCR Pena Deportiva
2-0
17:00
CD Coria
3-2
CD Mensajero
1-0
17:00
1 RCD Espanyol B
1-2
Brea
1-0
17:00
Sestao
4-2
Club Deportivo Tropezon 1
1-1
17:00
Cadiz B
1-0
Antequera CF
0-0
17:00
CD Ebro
1-1
AE Prat
0-0
17:00
Racing B
4-1
SD Laredo 1
2-1
17:00
Cerdanyola del Valles
2-0
SD Huesca II 1
0-0
17:00
Rio Sports
2-5
Burgos Promesas
1-0
17:00
Xerez Deportivo FC
0-1
CD San Roque de Lepe
0-0
17:00
Teruel
0-0
CF Badalona
0-0
17:00
Terrassa
1-0
SD Ejea
1-0
17:00
SD Tarazona
1-3
CE Europa
1-1
17:00
Real Aviles
1-1
CD Arenteiro
1-0
17:00
Atletico Pulpileno
1-2
Suokuaili Moss
1-1
17:00
CD Cristo Atletico
1-1
Pontevedra
1-1
17:00
CS Puertollano
1-2
Aguilas CF
1-2
17:00
CD Artistico Navalcarnero
1-2
Marino luanco 1
0-0
17:00
Real Murcia
2-0
Toledo
1-0
17:00
1 UD Melilla
0-2
Atletico Mancha real
0-0
17:00
Pena Sport
0-4
AD San Juan
0-2
17:00
coruxo FC
4-1
G. Segoviana
1-1
17:00
UD Levante B
1-2
UD Alzira 1
1-2
17:00
Velez CF
1-2
Cordoba
0-1
17:00
Osasuna B
2-1
CD Izarra
1-0
17:00
Arosa SC
1-1
Bergantinos CF
0-1
17:00
CF La Nucia
0-0
CF Intercity 1
0-0
17:00
Panaderia Pulido
1-3
Villanovense
1-3
17:00
Naxara
1-3
UD Logrones B
0-1
17:00
Hercules
1-1
CD Marchamalo
1-1
17:00
CD Montijo
1-7
UD Tamaraceite
0-3
17:00
SD Gernika
0-1
UD Mutilve 1
0-0
17:00
UC Ceares
1-2
Mostoles
1-1
17:00
Ejido
0-1
Mar Menor
0-0
17:00
Las Palmas Atletico
1-3
Merida AD
0-1
17:00
Lleida
2-0
Numancia
1-0
17:00
CD Ardoi Draw
0-3
Arenas Club de Getxo
0-1
17:00
AD Union Adarve
3-4
UD Llanera
2-0
17:00
Eldense
3-1
Granada CF B
2-1
17:00
Don Benito
2-2
UD San Fernando
2-0
17:00
Ibiza Islas Pitiusas
2-0
Andratks
0-0
17:00
CF Salmantino
2-1
Compostela
0-1
17:00
AD Ceuta
3-0
Cacereno
1-0
Kết quả bóng đá cúp phần Lan
20:00
Nouseva Laaka
0-2
KJP
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Phần Lan
22:30
Jaro
4-0
PK-35 Vantaa
1-0
22:30
SJK Akatemia
0-2
TPS Turku
0-1
Kết quả bóng đá Nữ Ba Lan
22:00
Marcus Gdynia (w)
1-0
UKS Loczki Wyszkow (W)
1-0
21:00
GSS Grodzisk Wielkopolski (W)
1-6
Medyk Konin II (w)
0-2
Kết quả bóng đá Honduras
06:00
CD Olimpia
0-1
CD Motagua
0-1
Kết quả bóng đá CFU
07:00
1 Arcahaie FC
0-2
Waterhouse FC
0-1
04:00
Violette AC
3-2
Cavalier FC
2-1
Kết quả bóng đá Cúp QG Mali
00:00
Real Bamako
1-0
Stade Malien de Bamako
1-0
Kết quả bóng đá U19 Pháp
20:15
Monaco U19
2-3
Toulouse U19
1-0
20:10
Pontarlier U19
0-1
Troyes U19
0-0
20:00
Bordeaux U19
5-1
Laval U19
2-1
20:00
USSA Vertou (U19)
1-0
Rennes U19
0-0
20:00
Pieve di Lota U19
1-2
Istres U19
0-0
20:00
1 Bourg Peronnas U19
2-5
StrasbourgU19
2-0
20:00
ASPTT Dijon U19
3-3
Clermont U19
0-0
20:00
Le Mans U19
2-2
Guingamp U19
0-2
20:00
Torcy U.S U19
2-0
AuxerreU19 1
0-0
20:00
Montfermeil U19
4-3
Lille U19
2-2
20:00
Paris FC U19
0-1
Metz U19
0-1
20:00
Saint Etienne U19
4-0
Avenir Sportif Beziers U19
2-0
20:00
LensU19
3-1
Feignies U19
0-1
20:00
Nancy U19
3-1
Lyon U19
1-0
20:00
Montpellier U19
1-0
Toulon U19
0-0
20:00
Orleans US 45 U19
1-1
Amiens U19
0-0
20:00
Tours U19
0-2
Chateauroux U19
0-0
20:00
Valenciennes US U19
2-4
Drancy U19
0-0
20:00
Dijon U19
2-2
SochauxU19
0-2
20:00
Angers SCO U19
2-0
Avranches U19
0-0
20:00
Ajaccio U19
2-1
Cannes AS U19
1-0
20:00
Nantes U19
2-0
Concarneau U19
1-0
20:00
Chambly FC U19
2-6
U19 PSG 1
1-4
17:00
Evreux U19
1-2
St Pryve St Hilaire U19
0-0
16:00
Colomiers U19
2-1
Nice U19
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Paraguay
21:00
1 Guarani de Trinidad
0-2
Rubio nu 1
0-0
21:00
2 de Mayo PJC
1-2
Independiente Luque
0-1
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Azerbaijan
20:00
Sabail
0-3
Qarabag
0-0
20:00
1 Sabah FK Baku
2-2
Standard Sumgayit
0-0
20:00
Zira FK
1-0
FC Neftci Baku
0-0
20:00
Keshla FK
0-1
FK Gilan Gabala
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Brazil
02:00
Nautico (PE)
0-1
Cruzeiro (MG)
0-1
02:00
Vasco da Gama
1-0
Bahia
1-0
Kết quả bóng đá Giải hạng Hai Andorra
16:00
Penya Encarnada
5-2
FS La Massana
3-2
Kết quả bóng đá Hạng 3 Áo
21:30
Mauerwerk
0-1
Wiener SC
0-0
21:00
Sc Rothis
4-2
FC Brauerei Egg
1-1
21:00
FC Wolfurt
2-1
RW Rankweil
0-1
19:00
Sturm Graz (Youth)
0-1
Union Gurten
0-0
Kết quả bóng đá Cuba
03:00
Santiago de Cuba
7-0
Artemisa FC
2-0
Kết quả bóng đá Italia Primavera
19:00
AS Roma U20
4-1
Fiorentina U20
3-1
19:00
Sampdoria Youth
0-0
Inter Milan U20
0-0
19:00
Juventus U20
5-2
Spal U19
2-1
19:00
Empoli U20
1-0
Cagliari U19
1-0
19:00
1 Atalanta U20
2-4
Sassuolo U20
1-2
17:00
AC Milan U20
4-2
Genoa U20
1-2
17:00
1 Napoli U20
1-2
Verona U20
1-1
17:00
Lecce U20
2-1
Torino U20
0-0
Kết quả bóng đá Vô địch U19 Đức
16:00
Schalke 04 U19
1-0
Borussia Dortmund U19
0-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng đảo Faroe
22:59
NSI Runavik
1-4
AB Argir
0-0
21:00
07 Vestur Sorvagur
0-6
KI Klaksvik
0-3
21:00
Skala Itrottarfelag
1-1
HB Torshavn
0-0
Kết quả bóng đá U19 A2 Thổ Nhỹ Kỳ
20:00
Alanyaspor U19
1-1
Gazisehir Gaziantep FK U19
0-0
18:00
Giresunspor U19
0-1
Buyuksehir BLD.Spor U19
0-1
18:00
Goztepe U19
1-6
Besiktas JK U19
1-3
16:00
Tuzlaspor U19
0-1
Samsunspor U19
0-0
16:00
Konyaspor U19
2-1
Hatayspor U19
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Guatemala
07:00
Deportivo Xinabajul
1-0
Deportivo San Pedro
0-0
07:00
Deportivo Mixco
2-2
Marquense
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Montenegro
22:30
OSK Igalo
1-1
FK Grbalj Radanovici
1-0
22:30
Bokelj Kotor
2-0
Jedinstvo Bijelo Polje
1-0
22:30
Arsenal Tivat
5-1
FK Berane
4-0
22:30
OFK Titograd
3-1
Cetinje
1-0
22:30
FK Mladost DG
1-2
KOM Podgorica 1
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 1 Kazakhstan
18:00
Ekibastuzets
3-0
Baikonur
2-0
18:00
Bulat Temirtau
1-0
FK Igilik 1
0-0
18:00
Kairat Academy
1-1
Zhenis
1-0
18:00
Tarlan
3-1
Akademiya Ontustik
1-0
17:00
1 Okzhetpes
0-1
Yassy Turkistan
0-0
Kết quả bóng đá Nữ Euro
01:00
Germany (w) U17
2-2
Spain (w) U17
1-1
19:00
France (w) U17
2-0
Netherlands (w) U17
2-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Đan Mạch
18:00
Naestved
3-2
B93 Copenhagen
0-1
18:00
AB Copenhagen
1-2
HIK Hellerup
0-1
Kết quả bóng đá C1 Italia
22:59
1 Imolese
1-0
Viterbese 1
0-0
Kết quả bóng đá Vô địch quốc gia Thụy Điển
20:00
Umea IK (w)
1-2
Eskilstuna United (w)
1-1
18:00
Vittsjo GIK (w)
2-1
Pitea IF (w)
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Estonia
16:30
Parnu JK
0-1
Kohtla Jarve JK Jarve
0-0
16:30
Flora Tallinn II
3-2
FC Nomme United
1-0
Kết quả bóng đá U20 Mineiro Brazil
20:00
AC Tres Coracoes U20
4-0
CA Serranense U20
2-0
20:00
America MG (Youth)
4-0
America TO MG U20
1-0
Kết quả bóng đá Bóng đá Khu vực Đức
20:00
2 FC Hansa Luneburg
0-3
St Pauli II
0-2
19:00
FC Teutonia 05
6-1
SV Atlas Delmenhorst
3-1
19:00
Eintracht Norderstedt
0-0
HSC Hannover
0-0
18:00
Chemnitzer
5-0
SV Tasmania Berlin
1-0
18:00
Berliner AK 07
7-5
FSV Optik Rathenow
3-1
18:00
VSG Altglienicke
2-4
Berliner FC Dynamo
1-2
18:00
Tennis Borussia Berlin
3-0
VfB Auerbach
2-0
18:00
ZFC Meuselwitz
1-1
SV Babelsberg 03
0-0
18:00
FC Lokomotive Leipzig
3-1
FSV luckenwalde
2-0
18:00
Germania Halberstadt
2-1
Lichtenberg 47
0-0
18:00
1 FSV Union Furstenwalde
1-0
Carl Zeiss Jena
1-0
18:00
Energie Cottbus
4-1
BSG Chemie Leipzig
3-1
18:00
Eilenburg
2-3
Hertha BSC Berlin Youth
1-2
Kết quả bóng đá Áo
22:00
SG Austria Klagenfurt
1-2
Austria Wien
0-1
22:00
Sturm Graz
1-4
Wolfsberger AC
0-3
22:00
Rapid Wien
0-1
Red Bull Salzburg
0-1
Kết quả bóng đá Andorra
22:00
2 Inter Club Escaldes
1-3
UE Santa Coloma
1-2
22:00
Atletic Club D Escaldes
1-2
Sant Julia
1-0
Kết quả bóng đá Macedonia
22:00
FK Skopje
4-1
Bregalnica Stip
3-0
22:00
Borec Veles
1-5
Renova Cepciste
1-3
22:00
FK Tikves Kavadarci
2-1
FK Makedonija Gjorce Petrov
0-1
22:00
FC Struga Trim Lum
1-1
FK Shkendija 79
0-0
22:00
FK Shkupi
3-0
Academy Pandev
2-0
22:00
Rabotnicki Skopje
2-1
Pelister Bitola
0-0
Kết quả bóng đá U19 Slovenia
21:15
NK Bravo U19
3-0
NK Krka U19 1
0-0
Kết quả bóng đá Cúp Ecuador
22:00
Independiente Juniors
1-0
Independiente Azogues
0-0
Kết quả bóng đá Malaysia Liga M3
19:45
BRM FC
2-0
Harini KS FC
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 4 Ý
21:00
Insieme Formia
0-5
Giugliano
0-4
21:00
Carbonia
1-3
ASD Muravera
0-2
21:00
Vis Artena
3-1
Team Nuova Florida
0-0
21:00
Acireale
1-1
Citta Di S. Agata
0-0
21:00
FC Matese
2-1
Atletico Terme Fiuggi
1-0
21:00
A.C. Crema 1908
3-3
Franciacorta
2-1
21:00
Gozzano
1-0
Chieri
0-0
21:00
ACD Campodarsego
2-0
Cattolica SM Calcio
2-0
21:00
Renty ging
2-0
Carpi
1-0
21:00
1 Alma Juventus Fano
1-1
Vastogirardi 1
1-0
21:00
USD Castellanzese
2-3
Caravaggio
0-1
21:00
Fossano Calcio
2-1
Asti
2-0
21:00
1 ASD Caldiero Terme
2-1
Cjarlins Muzane
1-1
21:00
Castelnuovo
1-2
ASD Montegiorgio
1-1
21:00
ASD Brusaporto
2-1
Vis Nova Giussano
1-0
21:00
As Casale Calcio
1-1
Ligorna
0-0
21:00
Castelfidardo
1-1
Nereto FC
0-0
21:00
US Breno
0-2
Villa dAlme Valbrembana
0-1
21:00
Chieti
2-2
Trastevere Calcio
0-0
21:00
Foligno Calcio
2-1
Unipomezia 1
1-0
21:00
FB Brindisi 1912
0-1
US Mariglianese
0-1
21:00
Bagnolese
1-1
ASD Alcione
0-1
21:00
Arezzo
3-1
ASD Flaminia Civita Castellana
2-1
21:00
Team Altamura
3-0
Bisceglie 1913
0-0
21:00
GSD Ambrosiana
3-2
Luparense FC
1-0
21:00
Forli
4-0
ASD Fanfulla
2-0
21:00
SS Nola 1925
1-0
FBC Gravina
0-0
21:00
ASD Troina
0-3
Gelbison
0-1
21:00
SC Caronnese
2-3
A.S.D. Bra
0-1
21:00
Tritium
0-0
Correggese Calcio
0-0
21:00
Tiferno Lerchi
2-2
Scandicci
2-1
21:00
AS Sorrento Calcio
2-1
USD Lavello
1-0
21:00
1 Trapani
2-2
ASD Paterno 2
1-1
21:00
FC Vado
2-2
Sestri Levante
1-1
21:00
1 Clodiense
1-1
Azy based nano Bo
1-0
21:00
ASD Seravezza Calcio
2-4
Ghivizzano
0-0
21:00
Sangiovannese
2-0
ASD Lornano Badese
1-0
21:00
San Giorgio 1926
1-6
Audace Cerignola
0-3
21:00
USD Casatese
2-1
Virtus Ciserano Bergamo
0-0
21:00
Sanremese
1-0
ASD RG Ticino
1-0
21:00
SCD Progresso Calcio
1-1
Real Forte Querceta
0-1
21:00
San Donato Tavarnelle
1-0
ASD Cannara
0-0
21:00
Rotonda
2-0
Polisportiva Virtus Matino
1-0
21:00
ASD Sancataldese
1-1
FC Lamezia Terme
0-0
21:00
Vastese
0-0
SSD Porto D’Ascoli
0-0
21:00
Ponte San Pietro
0-1
US Folgore Caratese
0-1
21:00
ACSD Saluzzo
0-2
ASD Imperia
0-1
21:00
AC Este
1-0
San Martino Speme
0-0
21:00
ASD Sasso Marconi
1-1
Rimini
1-1
21:00
ASD Pro Livorno
0-4
US Pianese
0-2
21:00
Nocerina
4-1
Casarano
0-1
21:00
Rende
2-0
Real Agro Aversa
0-0
21:00
Tolentino
1-3
Asd Pineto Calcio
0-2
21:00
Olginatese
2-1
AC Lannion
1-0
21:00
USD Pont Donnaz
1-2
ASD Citta Di Varese
0-2
21:00
Sammaurese
0-2
Mezzolara
0-0
21:00
Poggibonsi
2-2
ASD Cascina Caclio
0-2
21:00
ASD Molfetta
1-1
US Casertana 1908 1
0-0
21:00
Giarre
5-1
ASD San Luca
2-1
21:00
San Nicolo
3-0
Recanatese
1-0
21:00
Legnano
2-1
Real Calepina FC
1-0
21:00
Novara
3-1
Derthona
1-1
21:00
Delta Porto Tolle
2-3
US Adriese
0-1
21:00
Ravenna
2-0
Borgo San Donnino
2-0
21:00
Montespaccato
1-1
Rieti
1-0
21:00
FC Francavilla
1-0
USD Bitonto
1-0
21:00
Cittanovese
0-1
Cavese
0-1
21:00
Sambenedettese
2-1
Aurora Alto Casertano
0-1
21:00
Desenzano Calvina
0-0
Sona
0-0
21:00
Lavagnese
0-4
Borgosesia
0-0
21:00
ASD Cartigliano
2-2
FC Spinea 1966
1-1
21:00
Prato
3-1
Aglianese
1-1
21:00
Gavorrano
7-1
ASD Sporting Trestina
4-1
21:00
Citta di Fasano
3-2
Nardo
1-1
21:00
Castrovillari
3-1
ASD Licata
1-0
20:00
Aprilia
0-3
Sassari Torres
0-1
20:00
1 Montebelluna
3-1
US Levico Terme
1-0
19:30
ASD Lanusei
3-2
Real Monterotondo
1-1
19:00
1 Gladiator
2-2
Arzachena
1-0
Kết quả bóng đá Nữ Victoria Victoria State
12:00
Whittlesea United
2-2
Banyule City
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Kazakhstan
19:00
FK Aktobe Reserves
2-1
FK Atyrau Reserves
0-0
19:00
Kaisar Kyzylorda Reserves
0-0
FK Kaspyi Aktau Reserves
0-0
17:00
Tobol Kostanay Reserves
2-2
FK Kyzylzhar Reserves
1-0
15:00
Altay FK
0-2
Jas Sunkar
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Na uy
20:15
Levanger FK
1-0
Kjelsas
0-0
Kết quả bóng đá D4 Brazil
04:30
Reet
1-1
Afogados da Ingazeira FC
1-1
04:00
Humaita AC
2-1
Sao Raimundo/RR
1-0
03:00
Portuguesa RJ
1-1
Nova Iguacu
0-1
03:00
Icasa CE
2-2
Sousa PB
1-1
03:00
Amazonas FC
2-2
Sao Raimundo
1-0
02:30
Sociedade Acao
1-2
OperArio MT
0-1
02:00
EC Jacuipense
2-0
Santa Cruz PE
0-0
02:00
Juazeirense
0-2
Alagoinhas Atletico BA
0-0
02:00
Oeste
2-0
Santo Andre
1-0
02:00
Caldense MG
1-1
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
1-0
02:00
2 ASA AL
2-3
CS Esportivo AL 1
1-1
02:00
Fluminense PI
0-0
4 de Julho
0-0
01:30
Ipora EC
0-0
Gremio Anapolis
0-0
01:30
Brasiliense
2-1
Ceilandia DF
1-0
01:00
Perolas Negras
0-1
Parana PR
0-0
01:00
Globo
0-2
America FC Natal RN
0-2
Kết quả bóng đá Hạng nhất Hungary nữ
22:30
1 Astra Hungary (W)
0-8
Ferencvarosi TC (w)
0-4
Kết quả bóng đá Hạng nhất EL Salvador
04:15
Alianza San Salvador
2-1
Luis Angel Firpo 1
1-1
04:00
CD Platense Municipal Zacatecoluca
2-1
CD FAS
1-1
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Senegal
00:00
Toure Kunda Footpro
0-2
Guediawaye
0-0
00:00
Casamance
2-1
Diambars
1-1
00:00
Linguere
0-0
US Goree
0-0
00:00
Pikine
1-0
AS Douanes Dakar
1-0
00:00
Generation Foot
5-0
ASEC Ndiambour
3-0
Kết quả bóng đá Finland
22:30
GrIFK Kauniainen
0-0
Honka Akatemia 1
0-0
22:30
Narpes Kraft
1-1
OLS Oulu
0-0
21:00
JIPPO
3-0
Atlantis
0-0
Kết quả bóng đá San Marino
20:00
1 SP Libertas
1-0
Tre Penne
1-0
20:00
Faetano
1-1
Tre Fiori
0-0
90phút [1-1], 120phút [1-1],
20:00
Fiorentino
0-2
SP La Fiorita
0-1
20:00
S.S Pennarossa
1-1
SS Virtus
0-1
Kết quả bóng đá Nữ Estonia
16:00
Suure-Jaani United (w)
0-4
Saku Sporting (w)
0-2
Kết quả bóng đá Hạng 4 Ba Lan
22:00
Pilica Bialobrzegi
1-2
Blonianka Blonie
0-1
22:00
Lechia Gdansk II
2-3
Kaszubia Koscierzyna
1-2
22:00
Jutrzenka Giebultow
1-0
MKS Trzebinia
0-0
22:00
Podhale Nowy Targ
1-0
Orleta Radzyn Podlaski
1-0
22:00
Wisla Sandomierz
1-1
Sokol Sieniawa
0-1
21:00
LKS Lagow
4-1
Wisloka Debica
2-0
21:00
Lechia Tomaszow Mazowiecki
0-3
Ursus Warszawa
0-2
17:00
Zaglebie Lubin B
4-4
LKS Goczalkowice Zdroj
2-3
17:00
Cuiavia Inowroclaw
2-2
Notecianka Pakosc 2
0-1
17:00
Pelikan Lowicz
3-0
Wissa Szczuczyn
3-0
16:00
Chojniczanka Chojnice II
0-2
Czarni Pruszcz Gdanski
0-1
Kết quả bóng đá VĐ trẻ Tây Ban Nha
00:00
1 Coria CF U19
0-2
Recreativo Huelva U19
0-1
00:00
Castilleja CF U19
0-1
Vazquez Cultural U19
0-0
22:59
Malaga U19
0-0
Sevilla U19
0-0
22:59
Real Murcia U19
0-2
CD Roda U19 1
0-2
22:59
Tiro Pichon U19
1-2
Atletico Jaen FC U19
1-1
22:00
Alboraya U19
1-2
CF Inter San Jose U19
1-1
22:00
Atletico Perines U19
1-0
Sporting Gijon U19
0-0
22:00
UD Logrones U19
2-0
CD Oberena U19
1-0
21:30
CD Ebro U19
0-1
UD Unificacion Bellvitge U19
0-0
21:30
Barcelona U19
3-0
CD San Francisco U19
2-0
21:05
Real Sociedad U19
4-1
Danok Bat U19
2-0
21:00
Osasuna U19
1-1
Arenas Club de Getxo U19
0-1
21:00
1 Eibar U19
2-1
Tolosa CF U19
0-0
21:00
1 Fuenlabrada U19
2-0
Las Rozas U19
0-0
21:00
Cultural Leonesa U19
2-0
Alcorcon U19
2-0
21:00
UD Montecarlo U19
0-2
Girona U19
0-1
19:40
Las Palmas U19
3-0
SD San Jose U19
1-0
17:30
Burgos U19
1-0
CF Rayo Majadahonda U19
0-0
17:00
Cordoba U19
1-1
Calavera CF U19
1-0
17:00
Trival Valderas U19
3-2
Valladolid U19
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Nữ Romania
21:00
AC Bihor United (w)
1-0
Atletic Drobeta (w)
0-0
15:10
Carmen Bucuresti (w)
5-5
Olimpia Cluj II (w)
3-1
Kết quả bóng đá Czech Group D League
22:00
FK Louny
2-1
Brandys Nad Labem
0-1
22:00
Sokol Lom
3-3
Ceske Budejovice B
2-1
22:00
SK Poricany
3-3
Sokol Libis
2-3
21:30
Stara Rise
2-2
Sokol Tasovice
2-0
21:30
SK Zdirec Nad Doubravou
7-0
Polna 1
5-0
21:30
Kozlovice
3-2
FK Nove Sady 1
2-0
21:30
Tj Sokol Lanzhot
0-2
Velka Bites
0-0
21:30
FK Bohumin
2-1
Vitkovice
1-1
21:00
FK Jindrichuv Hradec
0-6
Preddie J
0-3
15:15
MFK Havirov
2-0
Novy Jicin 1
0-0
15:15
Opava II
3-2
SSK Bilovec
1-1
15:15
Brno B
0-1
AFC Humpolec
0-0
15:15
Meteor Praha
0-2
Ceska Lipa
0-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Malaysia
19:30
Rumphi United
0-1
TN Stars
0-1
19:30
1 Silver Strikers
3-0
Kamuzu Barracks 1
2-0
19:30
Mighty Tigers
1-3
Mafco
0-2
Kết quả bóng đá hạng nhất Séc
22:00
Synot Slovacko
3-0
Hradec Kralove
1-0
22:00
1 Slavia Praha
1-2
Sparta Praha 1
1-1
22:00
FC Viktoria Plzen
1-0
Banik Ostrava
1-0
Kết quả bóng đá Hạng B Peru
03:30
Sport Chavelines Juniors
1-0
Molinos El Pirata
0-0
03:00
1 Alianza Universidad
1-3
Union Huaral
1-1
03:00
Cusco FC
2-1
Los Chankas
1-0
03:00
CD Alfonso Ugarte de Puno
1-0
Deportivo Llacuabamba
0-0
01:00
Deportivo Union Comercio
3-1
Santos Ica
2-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Chile
23:30
CD Magallanes
1-0
CD Copiapo S.A.
0-0
23:30
Fernandez Vial
0-1
Barnechea
0-0
Kết quả bóng đá Hạng nhất Na Uy
22:59
Kongsvinger
4-1
Raufoss
2-0
22:59
Start Kristiansand
5-1
Sogndal
2-0
22:59
1 Stjordals Blink
0-1
Ranheim IL
0-1
22:59
Bryne
2-1
Asane Fotball 1
1-1
22:59
1 Mjondalen IF
2-1
KFUM Oslo
1-0
Kết quả bóng đá Cúp Malta
22:00
Valletta FC
1-1
Floriana F.C.
0-1
90phút [1-1], 120phút [1-2],
Kết quả bóng đá Nữ Slovenia
18:00
1 ZNK Ljubljana (W)
0-6
ZNK Pomurje (w)
0-3
16:00
ZNK Cerklje (w)
4-0
ZNK MSM Ptuj (W)
2-0
Kết quả bóng đá Giải hạng Ba Argentina
04:00
Estudiantes de San Luis
3-1
Club Cipolletti
1-1
03:00
Central Norte Salta
1-0
Juventud Antoniana
1-0
02:30
Sportivo Belgrano
0-0
Racing de Cordoba
0-0
02:00
1 Defensores Belgrano (VR)
0-1
Boca Unidos
0-1
02:00
CDA Monte Miaz
1-0
Huracan Las Heras
0-0
02:00
G.San Martin Formosa
1-1
Crucero del Norte
0-0
01:30
Union Sunchales
1-0
Atletico Parana
0-0
01:30
Independiente Chivilcoy
0-0
Club Ciudad de Bolivar
0-0
01:30
Olimpo Bahia Blanca
2-0
Villa Mitre
1-0
01:30
Club Circulo Deportivo
2-2
Sportivo Penarol
1-0
01:30
Deportivo Camioneros
2-0
Desamparados
2-0
01:30
Sarmiento Resistencia
0-0
Gimnasia C. Uruguay
0-0
01:30
Defensores Pronunciamiento
2-1
Sportivo Las Parejas
0-1
01:15
Douglas Haig
3-2
Juventud U.Gualeguaychu
2-0
21:00
Liniers Bahia Blanca
1-1
Ferro Carril Oeste Gral Pico 1
0-0
Kết quả bóng đá Mexico Liga TDP
04:30
Mazorqueros FC
2-4
CD Alacranes de Durango
2-2
Kết quả bóng đá VĐQG Curacao
07:00
RKSV Centro Dominguito
2-0
Inter Willemstad
1-0
04:30
CRKSV Jong Colombia
4-1
Centro Social Dep Barber
2-1
Kết quả bóng đá Nữ Hy Lạp
21:00
Avantes Chalkidas (w)
2-0
Larisa (w)
1-0
Kết quả bóng đá Nữ Áo
16:00
Vorderland (w)
1-6
St. Polten (w)
0-4
Kết quả bóng đá Panama
06:30
Tauro FC
1-2
Sporting San Miguelito
0-1
Kết quả bóng đá El Salvador Reserves League
01:00
Alianza FC San Salvador Reserves
1-2
CD Luis Angel Firpo Reserves
1-1
00:00
1 CD Platense Zacatecoluca Reserves
2-4
AD Isidro Metapan Reserves
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 1 Belarus
22:00
FK Lida
4-2
Dnepr Rohachev
3-1
20:00
1 Lokomotiv Gomel
1-2
Volna Pinsk
1-1
18:00
FC Baranovichi
3-3
FC Molodechno
0-2
Kết quả bóng đá Giao Hữu Quốc Tế
02:00
Dominica
3-1
St. Vincent Grenadines
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 4 Nauy
22:00
Byasen Toppfot
2-0
Rana FK
2-0
21:00
IF Floya
7-1
Harstad
4-1
20:30
Rosenborg B
7-0
Bodo Glimt 2 1
2-0
20:00
Brann 2
1-0
Hou Ge Xinte B team
0-0
20:00
IL Hodd B
1-2
Aalesund FK B
0-2
19:00
Fredrikstad B
4-0
Sparta Sarpsborg B
2-0
Kết quả bóng đá Germany Oberliga NOFV
21:00
1 FSV Duisburg
1-1
TV Jahn Hiesfeld
0-0
20:30
Fortuna Koln II
3-4
Hurth
1-0
20:30
SC Dusseldorf West
0-1
DJK Teutonia St.Tonis
0-1
20:30
SV Deutz 05
2-3
Borussia Freialdenhoven
1-1
20:30
FC Pesch 1956
0-3
Bergisch Gladbach 09
0-0
20:10
Hennef 05
5-1
VfL Vichttal 1
0-0
20:00
SC Union Nettetal
4-0
FC Kray
2-0
20:00
Ratingen SV
1-2
SSVg Velbert
1-1
20:00
SF Niederwenigern
3-1
Sterkrade
1-1
20:00
Rot-Weiss Walldorf
3-0
Steinbach
2-0
20:00
Viktoria Griesheim
6-0
Buchonia Flieden
5-0
20:00
1 Freie Turnerschaft Braunschweig
0-4
Kickers Emden
0-0
20:00
ASC 09 Dortmund
2-3
Wattenscheid 09
1-0
20:00
Arminia Hannover
3-2
Heeslinger SC
1-1
20:00
Siegen Sportfreunde
1-5
SV Westfalia Rhynern
1-3
19:00
Rot-Weiss Erfurt
5-1
FC Einheit Wernigerode
2-0
19:00
Hertha 06 Charlotten
2-0
Ludwigsfelder FC
1-0
19:00
TuS Koblenz
0-3
TUS Mechtersheim
0-1
19:00
FV Diefflen
0-1
Eintracht Trier
0-0
Kết quả bóng đá Nữ Na Uy
20:00
Sandviken (w)
10-0
Avaldsnes (w)
4-0
Kết quả bóng đá USA MLS Next Pro League
05:00
Chicago flame B
3-1
Cincinnati II
1-1
03:00
New York City Team B
0-1
Columbus Crew B 1
0-0
Kết quả bóng đá Nữ Litva
19:00
FK Vilnius (W)
1-2
MFA Zalgiris (w)
0-1
Kết quả bóng đá Hạng nhất nữ Ecuador
22:59
LDU Quito (W)
3-0
Carneras UPS (W)
1-0
Kết quả bóng đá Vô địch Tây Ban Nha nữ
17:00
Real Sociedad (w)
6-1
CD Alaves (w)
3-0
17:00
Real Madrid (w)
1-0
Villarreal (w)
1-0
17:00
1 Barcelona (w)
2-1
Atletico de Madrid (w) 1
2-0
17:00
Athletic Club Bibao (w)
1-4
Sevilla FC (w)
1-2
16:30
Sporting De Huelva (w)
2-0
Madrid CFF (w)
0-0
16:30
Eibar (w)
5-1
Colegio Aleman Valencia (w)
2-1
Kết quả bóng đá U19 Serbia
18:40
Mladost Lucani U19
2-2
Red Star Belgrade U19
1-0
17:30
FK Brodarac U19
3-1
OFK Belgrade U19
2-0
16:05
Vojvodina U19
7-2
Zemun FK U19
2-1
15:00
Partizan Belgrade U19
2-1
FK Rad U19
2-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Venezuela
04:00
Atletico La Cruz
2-1
Angostura FC
0-1
03:00
1 Llaneros de Guanare FC
0-1
Royal Fuente La
0-0
03:00
Dynamo Puerto FC
1-1
Yaracuyanos
1-0
Kết quả bóng đá Hạng nhất Thụy Điển
20:00
Ostersunds FK
1-3
IK Brage
0-1
18:00
Landskrona BoIS
3-3
Brommapojkarna
2-1
Kết quả bóng đá Ma Cao
19:15
Chao Pak Kei
11-0
CF Benfica Macau
7-0
17:00
Lun Lok
0-5
Benfica de Macau
0-3
Kết quả bóng đá Vô địch Đức nữ
19:00
Koln (w)
0-0
SC Freiburg (w)
0-0
19:00
Hoffenheim (w)
3-3
SC Sand (w)
1-0
19:00
Eintracht Frankfurt (w)
4-0
Werder Bremen (w)
1-0
19:00
Bayern Munchen (w)
5-0
Turbine Potsdam (w)
4-0
19:00
VfL Wolfsburg (w)
7-1
Bayer Leverkusen (w)
6-0
19:00
SG Essen-Schonebeck (w)
3-0
Carl Zeiss Jena (w)
3-0
Kết quả bóng đá Vô Địch Bayern Bắc Đức
20:30
1 VfB Solingen 1910
0-1
Teutonia Kleinenbroich 1921
0-0
20:00
BSV Al-Dersimspor
2-2
Tukiyemspor Berlin
1-1
17:00
TUS Maccabi
2-3
Frohnauer SC
1-1
Kết quả bóng đá Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:30
Leandro N Alem
0-0
Central Cordoba De Rosario
0-0
01:30
Deportivo Laferrere
0-0
Club Lujan
0-0
01:30
1 El Porvenir
0-2
Deportivo Espanol
0-1
01:30
Berazategui
0-1
CA Atlas
0-0
01:30
1 Argentino de Merlo
0-2
Claypole
0-1
01:30
San Martin Burzaco
1-1
Ferrocarril Midland
1-0
01:30
1 Real Pilar
1-1
Liniers 1
1-1
01:30
Puerto Nuevo
0-1
Victoriano Arenas 1
0-0
Kết quả bóng đá Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ
19:00
Lugano
4-1
St. Gallen
2-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Đức nữ
19:00
SV Meppen (w)
2-2
FC Gutersloh (w)
1-2
19:00
TSG 1899 Hoffenheim II (w)
0-2
Elversberg (W)
0-0
16:00
Wolfsburg II (w)
4-1
Ingolstadt 04 (w)
3-1
16:00
RB Leipzig (w)
3-1
Henstedt-Ulzburg (w)
3-0
16:00
MSV Duisburg (W)
1-0
Nurnberg (w)
0-0
16:00
Bayern Munich II (w)
4-5
Herforder SV (w)
1-3
Kết quả bóng đá Cúp Mauritania
23:30
AS Armee
1-1
FC Gourel Sangue
1-1
Kết quả bóng đá Hạng nhất Argentina
05:10
Gimnasia Jujuy
1-0
Belgrano
0-0
03:10
Atletico Mitre de Santiago del Estero
0-3
Chacarita juniors
0-1
03:00
Independiente Rivadavia
1-0
Atletico Rafaela
1-0
02:30
Estudiantes Rio Cuarto
2-1
San Telmo
1-0
02:30
Alvarado Mar del Plata
0-3
Chaco For Ever
0-0
01:30
Temperley
1-0
Club Atletico Guemes
0-0
01:30
Flandria
0-0
Deportivo Riestra
0-0
01:00
Instituto
2-1
Defensores de Belgrano 1
0-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Armenia
22:00
FC Pyunik
1-1
Urartu
1-1
19:00
1 Alashkert
2-1
Ararat Yerevan
2-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Bờ Biển Ngà
22:30
USC Bassam
2-2
ASI Abengourou
1-1
Kết quả bóng đá nữ Phần Lan
20:00
Espoo (w)
1-2
VIFK Vaasa (w)
0-1
19:00
FC Sport (w)
2-2
VJS Vantaa (w)
1-2
18:15
PK Keski Uusimaa (w)
1-0
TPS Turku (w)
1-0
18:00
Ilott (w)
0-0
Jyvaskylan Pallokerho (w)
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 4 Áo
22:00
1 St Michael Bleiburg
1-3
ATUS Ferach
0-2
21:00
Hallwang
1-0
SK Adnet
0-0
21:00
DSG Ledenitzen
0-1
SV Sachsenburg
0-0
15:35
Grossklein
1-3
USV Fliesen Klampfer Gabersdorf
0-2
15:30
ASK Klagenfurt
4-3
SVG Bleiburg
1-2
15:30
Slovan HAC
2-3
Helfort 15 1
2-1
Kết quả bóng đá ngoại hạng Mông Cổ
18:00
Tuv Buganuud
3-2
Athletic 220 FC
1-2
15:00
Deren FC
5-0
Khovd 1
4-0
12:00
SP Falcons
5-1
BCH Lions
2-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Đan Mạch
19:00
Young Boys FD
2-2
Vanlose
0-2
Kết quả bóng đá Hạng nhất Nam Phi
20:00
Platinum City
0-5
Black Leopards
0-1
20:00
Cape Town All Stars
0-1
JDR Stars
0-0
20:00
Venda
1-1
Free State Stars 1
0-1
20:00
Uthongathi FC
1-0
TS Sporting
0-0
20:00
Richards Bay
0-0
Cape Town Spurs
0-0
20:00
Pretoria Univ
0-0
Hungry Lions
0-0
20:00
Pretoria Callies
1-2
Jomo Cosmos
1-0
20:00
Polokwane City FC
4-2
Tshakhuma Tsha Madzivhandila
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 nữ TBN
18:00
UD Granadilla Tenerife Sur B (w)
1-0
Real Betis B (w)
0-0
17:00
Racing de Santander (w)
1-2
Sporting Gijon (w)
1-1
16:30
Madrid CFF II (w)
3-2
CD Femarguin (w) 1
0-2
Kết quả bóng đá Nữ Italia
19:30
Sassuolo (w)
2-1
Inter Milan (w)
1-0
19:30
Sampdoria (W)
3-1
AGSM Verona (w)
0-1
17:30
Fiorentina (w)
6-0
Empoli (w)
1-0
Kết quả bóng đá Hạng Nhất GFA
23:30
Team Rhino FC
0-2
Steve Biko
0-0
23:30
Gambia Ports Authority
1-2
Gambia Armed Force
0-1
Kết quả bóng đá Uzbekistan Second League B Group
20:00
FK Chigatoy
1-3
PFK Shahrixonchi
0-0
19:30
Qumqo rg on FC
0-0
Unired
0-0
19:30
FK Andijan-2
3-0
FC Neftgazmontaj
0-0
18:30
Paktako 79
2-0
FC Bunyodkor II Chrichik
0-0
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Jamaica
05:15
Harbour View FC
0-0
Humble Lions
0-0
03:00
2 Arnett Gardens
1-0
Dunbeholden FC
1-0
Kết quả bóng đá Czech Republic 5. Ligy
21:30
Rapotin
4-0
Tj Sigma Lutin
1-0
21:30
SK Borsice
1-1
FC Slusovice
0-1
21:30
FC Moravsky Krumlov
1-2
FC Svratka Brno
1-1
15:30
Sapeli Polna
3-0
SK Pribyslav
1-0
15:30
1 Jiskra Trebon
2-0
FK Protivin
1-0
Kết quả bóng đá U20 Brazil
01:00
1 ARUC U20
0-2
Taguatinga U20 1
0-1
01:00
Guarani SC U20
2-1
Nacao U20
1-1
01:00
Botafogo RJ (Youth)
0-1
Atlantico BA U20 1
0-1
01:00
Atletico Catarinense U20
1-2
Atletico Tubarao U20 2
1-2
01:00
1 Aimore RS U20
0-1
Brasil de Pelotas U20
0-0
20:30
Legiao DF Youth
1-1
Brasilia DF Youth
1-1
Kết quả bóng đá Cúp FA Ghana
22:00
Bechem United
2-0
Aduana Stars
2-0
Kết quả bóng đá Liên tỉnh Đài Bắc Trung Hoa
14:00
Hang Yuen FC
1-1
Tatung FC 1
0-1
Kết quả bóng đá Giải hạng Hai Estonia
16:30
Tallinna JK Legion B
2-2
Tartu JK Maag Tammeka B
1-2
16:30
Tallinna FC Ararat TTU
3-1
JK Tallinna Kalev II 1
0-1
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Úc bang VIC
12:00
St Albans Saints
0-4
Altona Magic
0-1
12:00
Heidelberg United
2-2
Eastern Lions SC
1-2
Kết quả bóng đá Hạng nhất Nga
21:30
Volgar-Gazprom Astrachan
0-3
Tom Tomsk
0-1
21:00
Alania Vladikavkaz
0-1
Rotor Volgograd
0-1
20:00
Metallurg Lipetsk
1-2
Fakel
0-2
18:00
Tekstilshchik Ivanovo
1-0
Neftekhimik Nizhnekamsk
1-0
18:00
Dolgiye Prudy
0-2
Akron Togliatti
0-1
17:00
Veles
1-1
Baltika Kaliningrad
1-1
17:00
Yenisey Krasnoyarsk
0-1
Torpedo moskva
0-0
14:00
SKA Khabarovsk
1-0
Gazovik Orenburg
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Paulista Brazil
01:00
ECUS
1-7
SKA Brasil
1-3
01:00
Colorado Caieiras FC
2-2
Mauaense SP
0-1
20:30
1 Santacruzense SP
0-0
AA Itarare
0-0
20:00
Penapolense
4-1
America SP
2-1
20:00
Uniao Mogi
2-0
Guarulhos SP
0-0
20:00
GD Saocarlense
2-0
CA Taquaritinga SP
0-0
20:00
Batatais
1-2
Francana
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 3 Nhật Bản
17:00
FC Gifu
2-0
SC Sagamihara
1-0
17:00
AC Nagano Parceiro
0-0
Matsumoto Yamaga FC
0-0
12:00
Kataller Toyama
5-1
Yokohama SCC 1
2-0
12:00
Vanraure Hachinohe FC
1-0
Giravanz Kitakyushu
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 4 Brazil
01:00
2 Miguelense FC U23
0-1
Coruripe U23 1
0-0
Kết quả bóng đá Estonia
21:15
Levadia Tallinn
1-0
Flora Paide
1-0
Kết quả bóng đá Nicaragua
08:00
Walter Ferretti
0-2
Diriangen
0-2
Kết quả bóng đá Nữ Uruguay
19:05
CA River Plate (w)
3-2
Danubio (w)
0-1
Kết quả bóng đá Nga nữ
15:30
Rubin Kazan (w)
1-1
Lokomotiv Moscow (w)
0-1
Kết quả bóng đá Nữ Cameroon
21:30
FC Ebolowa (w)
2-0
Canon de Yaounde (w)
1-0
Kết quả bóng đá Marốc
00:15
SCCM Chabab Mohamedia
1-3
Maghreb Fez
1-1
22:00
RCOZ Oued Zem
1-0
Raja Casablanca Atlhletic
0-0
Kết quả bóng đá Iceland
02:15
Stjarnan Gardabaer
1-0
Valur Reykjavik
0-0
00:00
Akranes
0-3
KA Akureyri
0-1
21:00
Hafnarfjordur
2-0
IBV Vestmannaeyjar
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Panama
03:30
SD Atletico Nacional
0-2
Atletico Chiriqui B
0-0
Kết quả bóng đá Sea games nữ
19:00
Laos (w)
0-5
Thái Lan (nữ)
0-2
16:00
Singapore (w)
0-1
Myanmar (w)
0-0
Kết quả bóng đá Finland Championship U20
17:00
TuPS/KP-75 U20
1-2
Komeetat U20
0-1
Kết quả bóng đá Costa Rica
06:15
Santos De Guapiles
2-0
Alajuelense
1-0
04:00
Jicaral
4-3
Cartagines Deportiva SA
2-1
04:00
Guadalupe FC
0-0
AD Guanacasteca
0-0
04:00
Perez Zeledon
2-3
Herediano
2-2
04:00
AD San Carlos
2-1
Sporting San Jose
2-1
Kết quả bóng đá Hạng 3 Brasileiro
05:00
Sao Jose PoA RS
2-0
SC Paysandu Para
2-0
04:00
Volta Redonda
3-1
Brasil de Pelotas
2-1
03:00
Remo Belem (PA)
3-1
Mirassol 1
1-0
21:00
Figueirense
2-1
Aparecidense GO
1-0
Kết quả bóng đá Nữ Argentina
01:00
Excursionistas (w)
0-6
Racing Club (w)
0-4
22:59
Gimnasia LP (w)
1-0
Defensores de Belgrano (w)
0-0
21:00
SAT (W)
0-2
San Lorenzo (w)
0-1
Kết quả bóng đá Cameroon
22:00
Renaissance Ngoumou
0-1
Eding Sport FC
0-0
22:00
PWD de Bamenda
0-2
Bamboutos de
0-1
22:00
Racing de Bafoussam
0-0
Les Astres FC De Douala
0-0
22:00
Colombe du Dja et Lobo
2-1
Canon Yaounde
0-1
21:30
Dragon Club Yaounde
0-1
Coton Sport
0-1
21:30
Stade Renard de Melong
1-4
Panthere Sportive du Nde
0-3
21:30
Djiko FC de Bandjoun
0-1
APEJES Academy
0-0
21:30
Fovu de Baham
1-1
Avion Academy 1
0-0
20:00
AS Fortuna Mfou
3-1
Fauve Azur Elite
2-1
20:00
OFTA of Kribi
0-1
New Star De Douala
0-0
20:00
Yafoot FC
0-0
UMS de Loum
0-0
20:00
Union Douala
0-0
Tonnerre Yaounde
0-0
Kết quả bóng đá Hạng Tư Hà Lan
19:00
USV Hercules
3-1
RKSV Groene Ster
2-1
Kết quả bóng đá hạng 5 phía Nam Anh
21:00
Ebbsfleet United
0-0
Chippenham Town
0-0
90phút [0-0], 120phút [1-0],
Kết quả bóng đá Kosovo
20:00
KF Dukagjini
3-2
KF Llapi
1-1
20:00
KF Ulpiana
6-2
KF Feronikeli
4-2
20:00
Gjilani
3-4
Malisheva
2-1
20:00
KF Drenica Skenderaj
3-1
KF Ballkani
0-0
20:00
Prishtina
0-1
KF Drita Gjilan
0-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Bosnia và Herzegovina
22:00
Posusje
2-2
HSK Zrinjski Mostar
0-1
20:00
Sloboda
2-1
Borac Banja Luka
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Brisbane
12:00
Tuggeranong United
6-1
Wagga City Wanderers
4-0
Kết quả bóng đá Độc lập Mỹ
06:15
ASC San Diego
1-0
LA Force
0-0
Kết quả bóng đá Nữ Scotland
22:10
Hamilton FC (w)
1-2
Spartans (w)
1-2
22:10
Celtic (w)
1-3
Glasgow Rangers (w)
0-3
22:10
Motherwell (w)
3-2
Aberdeen (w)
1-1
22:10
Hibernian (w)
0-0
Glasgow City (w)
0-0
22:10
Hearts (w)
3-0
Partick Thistle (w)
1-0
Kết quả bóng đá Croatia U19 League
17:00
Slaven Belupo U19
1-0
HNK Gorica U19
1-0
15:00
Hajduk Split U19
1-0
Zagreb locomotive U19
1-0
15:00
NK Orijent U19
1-1
ZNK Osijek U19
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 3 Hungary
22:00
Hidasnemeti VSC
0-4
Diosgyori VTK II
0-0
22:00
Tiszaujvaros
6-0
Bekescsabai Elore SE II
3-0
22:00
BVSC Zuglo
2-1
Beech Sigit
1-1
16:00
Budapest Honved II
2-0
Paksi B 1
0-0
Kết quả bóng đá Nữ Thuỵ Điển
20:00
Ifo Bromolla IF (w)
0-2
Alingsas (w)
0-0
19:00
Alvsjo AIK FF (w)
1-2
Ravasens IK Karlskoga (w)
0-1
Kết quả bóng đá Challenge DE French Feminin
23:15
Yzeure AS (w)
0-8
Paris Saint Germain (w)
0-6
Kết quả bóng đá Brazil Campeonato Gaucho 2
01:00
EC Pelotas(RS)
2-1
Sao Gabriel RS
1-1
01:00
2 Tres Passos RS
1-1
Gaucho/RS 1
0-0
01:00
1 Avenida RS
1-1
Santa Cruz RS 1
1-0
01:00
1 Sao Paulo RS
0-0
CE Lajeadense 1
0-0
Kết quả bóng đá Cúp FA nữ Anh
20:30
Chelsea FC (w)
2-2
Manchester City (w)
1-1
90phút [2-2], 120phút [3-2],
Kết quả bóng đá Nữ Bồ Đào Nha
00:00
Rio Ave (W)
3-1
Vitoria SC (W)
0-1
22:00
Valadares Gaia FC (w)
7-2
Atletico CP (W)
3-1
22:00
Clube Condeixa (w)
2-1
Estoril Praia (w)
1-0
22:00
Gil Vicente FC (w)
0-3
CA Ouriense (w)
0-2
22:00
Varzim (W)
4-4
Amora (w)
1-3
21:00
Famalicao (w)
2-2
SL Benfica (w)
0-1
17:00
Maritimo (w)
3-1
SCU Torreense (w)
1-1
17:00
Sporting CP (w)
2-1
Braga (w)
2-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Uruguay
05:15
Racing Club Montevideo
1-0
Rampla Juniors FC
1-0
01:00
Villa Espanola
1-1
La Luz
0-0
00:30
Miramar Misiones FC
1-2
CA Atenas
0-1

Kết quả bóng đá cập nhật 24/7

h-artistry.com/ chuyên trang cập nhật kết quả bóng đá nhanh 24/7 của các trận đấu diễn ra hằng ngày, hằng giờ, từng phút, từng giây từ khắp mọi nơi trên thế giới. Kết quả trận đấu như bằng chứng thuyết phục nhất, của đội bóng đối với người xem thế nên đây là thông tin quan trọng mà các Fan ruột của bóng đá luôn chờ đợi. Vì vậy đội ngũ nhân viên tại h-artistry.com/ luôn cố gắng hết mình, cập nhật tỷ số bóng đá nhanh nhất ngay khi có bất kỳ đội bóng nào ghi được bàn thắng trong trận.

Cập nhật thông tin (KQBĐ) hôm nay nhanh nhất

abbycard với sứ mệnh mang đến thông tin chuẩn về kết quả bóng đá (kqbd) cho những con tim cuồng nhiệt trái bóng tròn, nên đảm bảo cập nhật cho người xem những thông tin về bóng đá, thể thao, Esport liên tục, tức thì và nhanh chóng nhất.

Kết quả trận đấu mà abbycard sẽ cập nhật cho người xem bao gồm những thông tin là: tỷ số bàn thắng hiệp 1, tỷ số bàn thắng hiệp 2, tỷ số bàn thắng cả trận, số lượng thẻ vàng, thẻ đỏ của các đội, đội thay người, đội hình dự bị, chiến lược HLV, cầu thủ chấn thương, … theo từng diễn biến của trận đấu.

Kết quả bóng đá các giải đấu tầm cỡ cập nhật tức thì

Theo tìm hiểu của abcentraltranphu thì ngoài những giải đấu bóng đá nước nhà thì Việt Nam cũng là một trong số những fan hâm mộ trung thành của bóng đá thế giới nên h-artistry.com/ sẽ cung cấp cho các bạn kết quả của những giải đấu tầm cỡ thế giới sau đây:

Ngoại hạng Anh (NHA)

Đây là giải đấu có số lượng Fan hâm mộ khủng nhất thế giới hiện nay, nên nói về quy mô thì giải đấu này thuộc hàng “siêu to khổng lồ” có số lượng người theo dõi cũng như sở hữu nhiều đội bóng “hot” nhất như Arsenal, Chelsea, Everton, Liverpool, Manchester United, Manchester City, … nhất hiện nay. Nên abbycard luôn ưu tiên cập nhật KQBD giải Ngoại hạng Anh đến cho người xem nhất.

Serie A (Ý)

So với Ngoại hạng Anh thì giải đấu Serie A của Ý cũng không kém phần hấp dẫn, với những đội tuyển như  Juventus, AC Milan, Inter Milan, AS Roma, … đều là những đội bóng đáng gờm trên đấu trường quốc tế, nên kqbd của Serie A sẽ được h-artistry.com/ cập nhật liên tục cho các bạn.

Ligue 1 (Pháp)

h-artistry.com/ cập nhật kết quả giải VĐQG Pháp Ligue 1 đến cho người xem chính xác từng chi tiết một, bởi đây cũng là giải đấu có số lượng thành viên theo dõi nhiều nhất đến nay.

La Liga (Tây Ban Nha)

La Liga giải đấu Tây Ban Nha chưa bao giờ hạ nhiệt đối với những Fan cuồng nhiệt bóng đá, vì vậy các đội bóng của Laliga như: Real Sociedad, FC Barcelona, Real Madrid, Athletic Bilbao, Sevilla FC, … và huyền thoại bóng đá Lionel Messi là những điểm thu hút của giải đấu này, nên đây cũng là một trong những giải mà trang h-artistry.com/ cung cấp từng chi tiết đến cho người xem.

Bundesliga (Đức)

Từ lâu Đức cũng là một trong những đội bóng làm nên lịch sử vẻ vang cho nước nhà vì đã từng là đội vô địch bóng đá thế giới World Cup, vì vậy Bundesliga sẽ được abbycard cập nhật kết quả bóng đá chi tiết nhất cho người xem.

Champions League (C1)

Nhắc đến những giải đấu bóng đá hấp dẫn thì làm sao quên được giải Champions league hay còn được gọi là Cup C1 này, vì đây là giải đấu hội tụ những tinh anh của bóng đá, nên trang h-artistry.com/ sẽ luôn cập nhật KQBD về C1 trên website của mình.

Europa League (C2)

Đã có kết quả bóng đá của Cup C1 thì làm sao trang h-artistry.com/ có thể thiếu cập nhật kết quả bóng đá Cup C2 cho các bạn được, vì đây cũng là giải đấu của những đội bóng làm mưa làm gió trên thế giới.

World Cup

Giải vô địch bóng đá thế giới hiếm hoi được tổ chức 1 lần, nên có thể nói mỗi khi World Cup diễn ra thì hầu như tất cả mọi người tại các quốc gia, các châu lục trên thế giới đều sôi trào với bầu không khí bóng đá cùng World Cup. Nên h-artistry.com/ sẽ nơi cung cấp cho bạn đầy đủ và chi tiết chính xác nhất về KQBDT của giải đấu này.

V-League (Việt Nam)

Ngoài những giải bóng đá thế giới thì trong vài năm trở lại đây bóng đá nước nhà,  cũng đang có nhiều sự tiến bộ lớn nên khán giả Việt cũng rất chú ý những giải bóng đá trong nước, vì vậy h-artistry.com/ cũng không bỏ sót việc cập nhật kết quả bóng đá V-League đến cho người xem.

Ngoài ra thì h-artistry.com/ cũng sẽ cập nhật chi tiết cho quý khán giả kết quả của những giải đấu của các bộ môn thể thao khác là League of Legends (LOL), MSI (Mid Season Invitational), World Championship, CS:GO (Major Championships); giải PUBG Global Series 2020; Dota 2, NBA, FIBA World Cup, Olympic Basketball, … đầy đủ cho bạn lựa chọn.

Cách dự đoán kết quả bóng đá chuẩn xác

Trên thực tế, hiện đang có rất nhiều cơ sở, phương diện để người chơi cá cược bóng đá có thể căn cứ vào, qua đó sẽ giúp dự đoán kết quả bóng đá của họ chuẩn xác hơn. Vì vậy, bạn không nên chỉ đặt cược theo cảm xúc hay vốn hiểu biết ít ỏi của mình mà hãy chuẩn bị một chiến thuật dài hạn cho chặng đường cá độ bóng đá nhé!

Dự đoán dựa vào tình hình lực lượng của mỗi đội bóng

Về cơ bản, sẽ có rất nhiều yếu tố khách quan và chủ quan tác động đến một trận đấu. Về thể lực của các cầu thủ là một yếu tố rất quan trọng dẫn đến kết quả của trận đấu. Vì đây là môn thể thao đòi hỏi các VĐV phải di chuyển liên tục trên sân, ngoài ra còn đối đầu trực tiếp với cầu thủ đối phương, đó là lý do mà họ cần phải có một trạng thái thể lực tốt nhất tốt nhất trước khi ra sân thi đấu. Khi tham gia thi đấu chuyên nghiệp, mỗi VĐV phải tuân thủ theo quy trình luyện tập khoa học, nghỉ ngơi hợp lý và cân đối chế độ dinh dưỡng giúp bảo đảm có được thể trạng tốt nhất ra sân. Còn về phía những người chơi cá cược bóng đá, khi tham gia đặt cược thì đừng quên tìm hiểu tình hình lực lượng của đội bóng, vì bất cứ chấn thương nào của cầu thủ đều có thể trở thành lỗ hổng cho đối phương lật ngược tình thế.

Dự đoán dựa vào phong độ thi đấu

Về cơ bản, sức khỏe và thể lực là yếu tố vô cùng quan trọng của một đội bóng, ngoài ra tâm lý thi đấu cũng là điều không thể thiếu. Đây là cách dự đoán kết quả bóng đá giúp bạn tránh được những thất bại nặng nề khi cá độ bóng đá. Sức khỏe tốt không phải là điều kiện duy nhất của một đội bóng mạnh, ngoài ra còn phải có sự đoàn kết, tâm lý cầu thủ thoải mái mới có thể đạt được kết quả tốt nhất. Bóng đá là một môn thể thao tập thể, vì vậy nếu có một cá nhân nào có vấn đề về tâm lý thi đấu sẽ ảnh hưởng đến lối chơi của toàn đội, và có thể là nguyên nhân dẫn đến thất bại trận đấu đó.

Cách dự đoán kết quả bóng đá dự đoán dựa vào các phương diện khác

Ngoài hai yếu tố cơ bản trên thì cũng tồn tại rất nhiều phương diện khác có thể ảnh hưởng đến trận đấu như là điều kiện thời tiết, điều kiện đội chủ nhà hay sân khách,…Bị thao túng kết quả, dàn xếp tỷ số cũng là mối lo ngại to lớn của người chơi cá cược bóng đá khi mà một cầu thủ nào đó của đội bóng có hành vi tham gia vào đường dây bán độ, qua đó làm thay đổi kết quả trận đấu.

Bên cạnh đó, còn có những yếu tố khác như trang phục, sự chỉ đạo của huấn luyện viên, chiến thuật thi đấu vì vậy người chơi cần tìm hiểu thật kỹ trước khi đưa ra dự đoán của mình. Lưu ý, cần để tâm đến những mánh khóe mà nhà cái sử dụng để gài bẫy người chơi.

Áp dụng kỹ năng công nghệ trong cá độ bóng đá

Việc áp dụng những kỹ năng công nghệ cũng là một cách dự đoán kết quả bóng đá thông minh, điều này sẽ giúp bạn dự đoán dễ dàng và thuận tiện hơn rất nhiều. Trường hợp bàn có càng nhiều khả năng về mặt kỹ thuật, thì bạn sẽ càng có khả năng dự đoán chính xác khi cá cược bóng đá và tìm kiếm các tỷ lệ cược có giá trị nhất quán.

Có thể thấy được mô hình cá cược bóng đá có thể tìm thấy khoảng bảy hoặc tám tỷ lệ cược cược có giá trị trong một mùa giải thi đấu chuyên nghiệp. Về cơ bản, đây không phải là mô hình cá cược hiệu quả, nếu bạn đang cập nhật bảng tính của mình theo cách thủ công ở tuần này qua tuần khác. Điều này sẽ có những thay đổi theo thời gian, và tất nhiên chỉ có công nghệ mới giúp làm được điều đó.

Nhà cái Fi88 tặng thêm 100% cho lần gửi tiền đầu tiên lên đến 2 triệu đồng!
👉 Nạp lại mỗi ngày lên đến 5% siêu hấp dẫn lên tới 6000k!

  • Click Fi88daily.com đăng ký đại lý nhà cái uy tín chính thức 1 link duy nhất!!!
  • Tổng hợp cách tải Fi88 iOS nhanh nhất hệ mặt trời!!!

Có thể hiểu đơn giản, bạn không cần phải trở thành một lập trình viên cấp cao, tuy nhiên bạn nên làm việc để phát triển, chí ít là phải thông thạo kỹ năng sử dụng mạng internet, ngoài ra là biết cách dùng máy tính và điện thoại thông minh hay truy cập website,…Khi đã có được kỹ năng thao tác dữ liệu, đồng nghĩa với việc bạn sẽ tăng cường cơ hội dự đoán các trận đấu bóng đá chính xác hơn.